"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็ไม่รู้นะครับว่าเพราะอะไร แต่เท่าที่ผมเคยเข้าไปนั่งฟัง กะพือทุกคันครับ แต่ถ้าจีนจะรู้สึกกะพือกว่าพวก JBL kIcker อาจเพราะความนุ่มลึกต่างจากจีน
และอาจเป็นเพราะซับส่วนนึง ความเหมาะสมของตู้กับดอกซับ หรือไม่ก็ลองแดมป์หลายๆชั้นดู ผมก็ไม่มีความรู้ครับ
เข้ามาเดาดันกระทู้ให้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host