"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คือ แบบว่า ผมก็เเค่เคยไปนั่งเเล้วเปิดฟัง ก็สะเทือนนะครับ ตีตู้แบบนี้เลย น่าจะเป็นทุกคันนะผมว่า รถกระบะนะ ที่ผมนั่ง
แค่รถเครื่องเสียงเดิมๆของผมก็สะเทือนเวลาเบสดัง
อยากรู้วิธีแก้เหมือนกัน เพราะกำลังจะมีโปรเจคเล็กๆกับเครื่องเสียงเหมือนกัน
รอผู้เชี่ยวชาญ ฟันธงอิกทีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host