"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เชื่อมไมได้หรอกครับ อันตรายมาก  ยังไงก็ต้องยกทั้งคานหลังใหม่ครับ
ทอชั่นบาร์ของ zx  เซียงกงไม่แพงครับ หลายปีที่แล้วผมซื้อมายกดิสหลัง 10000 ถ้วน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขับได้  แต่ก็ไม่ควรปล่อยนานครับ   ยิ่งถ้ามันกินยางมากอย่างที่บอก  ไม่ควรใช้ความเร็วสูงเด็ดขาดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host