"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขั้วหลอด H4 ใส่ได้ครับตรงรุ่น

แต่ปัญหาคือ วัตต์ 135 คงต้องใส่รีเรย์เพิ่มครับ ไม่งั้น มีโอกาสที่ฟิวจะขาดได้ หรือไม่ก็โคมไฟหน้า ละลายครับ เพราะมันร้อนมาก

ทางที่ดี ผมแนะนำให้ไปใส่ Philips X-treme Vision +100% สว่างกว่าหลอกเดิมๆ แถมกินไฟเท่าเดิม สามารถใส่ได้เลย โดยไม่ต้องใส่รีเรย์เพิ่มครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host