"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอคำชี้แนะ

กำลังจะซื้อซิตี้2003  ออโต้ มือ2แต่อ่านข้อมูลบ้างนิดนึงว่ามีปัญหาเรื่องเกียร์เลยอยากได้คำแนะนำว่าตกลงดีไหมคือจ่ายค่าจองไปแล้วด้วย5000แต่เริ่มลังเลไงม่ายรู้ ใจก้ออยากได้แต่กลัวปัญหาภายหลัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่ารุ่นอะไรก็มีปัญหาทั้งนั้นแหละครับ อยู่ที่คนใช้ครับ เกียร์ cvt มันก็มีทั้งข้อดีข้อเสียเหมือนเกียร์อื่นๆแหละครับ
ถ้าชอบก็อย่าลังเลเลยครับ ตัวผมเองใช้city zx ครับ เท่าที่ผมเห็นบนถนน city 03 เยอะกว่าอีก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

ของผมปี 04 ใช้มา 10 ปี ไม่เคยมีปัญหาเรื่องเกียร์ แค่เปลี่ยนฟลายวิวไปครั้งเดียวเอง ผมว่าอยู่ที่การใช้งาน และการดูแลรักษาเปลี่ยนถ่ายของเหลวครับ

ขอบคุณครับ พอดีลังเลตรงที่ซื้อมือสองนี่แหละถ้าเป็นมือหนึ่งม่ายลังเลเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host