"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อิอิ รถแรงกันทั้งนั้น
ขับรถรอน้องบ้างนะคุณพี่ ...
moty007 โพสต์เมื่อ 30/7/2014 11:54

แรงยังไม่ถึงขนาดบินข้ามทางรถไฟเหมือนตอนไปเมืองกาญหลอกครับ55555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อันนี้รถผมครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 12# SoDaZaaaaa

ทำร้านไหนอ้อครับ ราคาเท่าไรอะครับ
    ขอรายละเอียดหน่อยครับ

SoDaZaaaaa  เท่าไรคับ  ทำร้านไหนคับ

อันนี้ของผมเปลี่ยนปลายเดินท่อใหม่ถึงพักกลาง ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 29/7/2014 11:55

คุ้นๆนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/7/2014 08:42 โดย SoDaZaaaaa
ตอบกลับ  SoDaZaaaaa

ทำร้านไหนอ้อครับ ราคาเท่าไรอะครับ
...
bestohyesss โพสต์เมื่อ 30/7/2014 18:14

ทำที่ร้าน Muffler Design แถวประเวศ ครับ ลองหาใน Google ดูครับ
พักปลาย 3500-
เดินเลส 1500- ประมาณนี้ครับ งานเชื่อมอย่างเนียนครับขอบอก

ท่อไอเสีย แต่ละคน สวยๆกันทั้งนั้นเลย

ท่อไอเสีย แต่ละคน สวยๆกันทั้งนั้นเลย ...
moty007 โพสต์เมื่อ 31/7/2014 10:31

เหรอๆๆๆๆๆๆเหมือนของคุณไม่สวยเนอะ

ตอบกลับ 16# SoDaZaaaaa

ขอบคุนมากๆครับ สเปคนี้ ใส้เยื้องปะครับ แล้วแรงต้นหายไหมครับ

ตอบกลับ  SoDaZaaaaa

ขอบคุนมากๆครับ สเปคนี้ ใส้เยื้องปะ ...
bestohyesss โพสต์เมื่อ 31/7/2014 20:50

ไม่หายครับ จัดได้เลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host