"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แมกขอบ15 ใส่ยางแบบไหนดีคะ

รบกวนถามหน่อยนะคะ แมกขอบ 15 ไม่โหลดแบบเดิมๆ ปี 2013 ไม่มีสเกริต ใส่ยางแบบไหนถึงจะดูสวยคะ ที่คิดไว้ Nitto 830 195/55 R15 จะสวยมั้ย ขอบคุณทุกความคิดเห็นคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขนาดนี้ก็โอแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพื่อนใช้ Firestone TZ700 ขนาดเท่านี้ เพิ่งเปลี่ยนมาได้ไม่กี่เดือน
ก็นุ่ม-เงียบ กว่ายางติดรถที่ใช้มา 3 ปี มากมาย....
4 เส้นก็ราวหมื่นนึง ไม่ทราบแพงหรือเปล่า

ผมก็กำลังจะเปลี่ยนเหมือนกัน ตอนนี้ดู falken ze 912 ไม่รู้คุณภาพยางเป็นอย่างไร ใครใช้อยู่ช่วยบอกต่อหน่อยครับ

ไปเปลี่ยนมาแล้วคะ ของ NT 830 195/55/R15 เส้นละ 2500 คะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host