"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 3# suttipon
ไม่มีคู่กรณีครับ ผมก็งงทำไมต้องจ่าย แต่เท่าที่หาข้อมูล ถ้าอยากเคลมทั้งคันส่วนใหญ่ต้องจ่ายครับ เพราะประกันเขาไม่มีเงื่อนไขเคลมทั้งคัน ผมขี้เกียจมาเคลมเป็นส่วนๆครับ เลยยอมเสีย 4000 เพื่อทำทั้งคันเลยสบายใจดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# aru
ครับ 2k
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถามแบบไม่มีความรู้นะครับ ทำไมเคลมต้องจ่ายเพิ่มด้วยเหรอครับ (อยากทำสีใหม่ทั้งคันเหมือนกัน)

ทำไมถูกจัง 2k หรือเปล่าคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host