"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Up Muffler กันหน่อยติชม กันได้น่ะครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ตอบกลับ 2# Ball007

Thank you karb

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ ใส่แล้วรถวิ่งดีขึ้นไหมครับ  ผมกำลังอยากเปลี่ยนท่่ออยู่ครับ กำลังหาความรู้อยู่ครับ

ตอบกลับ 4# puk_tee

ปลายสีไทเทเนี่ยม 3,400฿
เดินเลส 1,500฿

ใส่แล้วรอบมาเร็ววิ่งดีขึ้นมาแพพเด๋ว 160 และที่ยิ่งชอบที่สุดคือเสียงคับ เสียงดังนุ่ม มากๆ ขับในรถแทบจะไม่ต่างจาก่อเดิมเลยคับ รึ ต่างอาจจะแค่ไม่ถึง 5% เลย ผม Confirm

ตอบกลับ  puk_tee

ปลายสีไทเทเนี่ยม 3,400฿
เดินเลส 1,500฿

ใส่แ ...
artuyzaa โพสต์เมื่อ 24/7/2014 13:33

ว่างๆมาโชว์พลังเสียงท่อกันหน่อยครับ

ตอบกลับ 6# Ball007

ได้เลยคับว่างๆก็นัด Meeting กันได้คับ

ตอบกลับ  Ball007

ได้เลยคับว่างๆก็นัด Meeting กันได้คับ ...
artuyzaa โพสต์เมื่อ 26/7/2014 22:30

วันอาทิตย์ที่3สิงหาทางคลับจัดงานDIY มาร่วมสนุกกันได้ครับ

พี่พอรู้ไมคับว่า เขาเดินท่อกี่นิ้วคับ

ตอบกลับ 8# Ball007

ได้ครับแต่ว่าแถวไหนอ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host