"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากติดไฟโปรเจคเตอร์คับ

อยากติดไฟโปรเจคเตอร์คับ แต่ไม่มีความรู้รบกวนเพื่อนๆพี่ๆแนะนำด้วยคับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากติดไฟโปรเจคเตอร์คับ แต่ไม่มีความรู้รบกวนเพื่อน ...
C.Seiya โพสต์เมื่อ 20/7/2014 09:54

ลองหาดูที่กระทู้ห้องขายของแต่งรถเลยครับมีให้เลือกหลายร้าน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สรุปว่าติดมาแล้วครับเปนงาน retrofit แต่ไม่ประทับใจเท่าไหร่
บอกก่อนครับว่าผมไม่ชอบช่างประมาณแบบอินดี้สุดๆ ฟิวมาหรืออารมต้องมาถึงทำ
พูดตรงๆครับเลยว่าแย่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host