"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถแม่เราคันเก่าก็ city ค่ะอุบัติเหตุ พลิกคว่ำ

วันนั้นฝนตกหนัก รถเลยไถล สภาพรถแย่มากๆค่ะ
รับไม่ได้เหมือนกัน ไม่คิดว่าจะเปนรถของเรา
แทบไม่เหลือดีเลย แต่โชคดีมาก คนไม่เปนอะไรเลยค่ะ น้องซิติี้คุ้มครองไว้ คาดเข็มขัดนิรภัย
อันตรายมากๆ หากไม่คาดคงแย่

เลยต้องขายซากไปแล้วซื้อใหม่
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host