"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดี๋ยวก่เหมือนเดิมครับ...คนบ้านเดียวกัน..ลำปางหนา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

การมีรถป้ายแดงไม่ใช่เรื่องง่ายสำหรับผม พอได้มาก็ต้องทะนุถนอม(ยิ่งกว่าแฟน) แต่ก็ไม่วายโดนคนขับที่ไม่นึกถึงคนอื่น คิดว่ารถตัวเองคันใหญ่กว่ามาชนจนได้  เพราะสังเกตรถตู้  รถปิ๊กอัพชอบขับไล่จี้ตูดรถเก๋ง(ขนาดวิ่งเลนซ้ายแล้ว)  เราเองต้องคอยหลบให้มันประจำ เห็นรถของคุณKaGe007 แล้วเป็นเราคงนอนร้องไห้อีกนาน  สงสารมันจังเลย คงต้องไปนอนอู่อีกนานกว่าจะมารับใช้เจ้านาย แต่อุ่นใจเชื่อในฝีมือของศูนย์บางนาเพราะที่นี่เป็นศูนย์ใหญ่มีเครื่องมือพร้อม น่าจะช่วยให้น้องตี้เราออกมาสวยเหมือนเดิม คิดว่าฝันร้ายก็แล้วกันและก็ยากที่จะลืมเหตุการณ์นี้  โถ!ก็รถสุดที่รักต้องมาเป็นแบบนี้ทั้งที่เราไม่ได้ประมาท  น่าเจ็บใจคนขับรถตู้จริงเลย  ขับแบบนี้เดี๋ยวมันก็ไปจิ้มตูด10ล้อเองแหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับมาหล่อไวๆน๊ะครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/7/2014 10:07 โดย KaGe007

แก้ไขครั้งสุดท ...
KaGe007 โพสต์เมื่อ 18/7/2014 10:05

ขอให้ซ่อมกลับมาสวย เร็ว ๆ นะคราบ สู้ ๆ

ขอให้หายไวไวนะครับ
ท่าทางจะซ่อมยาว

โชคดีครับคนไม่เป็นไร ขอให้หายใวๆคร้าบ...

สู้ๆ ค่ะ คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วนะคะ

ต้องเรียนร้องค่าเสียเวลา รายได้ด้วยนะครับ เอาให้หนัก

เดียวก็กลับมาเหมือนเดิมครับ สวยเหมือนเดิม และก็ใหม่ด้วย

จากสภาพการชนแบบตรงๆ ไม่น่าจะทำให้ศูนย์รถเสียหาย

รถผมเคยชนกับมอเตอร์ไซดพ่วงข้าง โดนด้านหน้าเอียงมาด้านคนนั่ง
อาการเหมือนไม่หนัก แต่ตรวจสอบแล้วบิดเบี้ยว แตกหักมาก หมดไป 180,000 ได้
แต่ประกันจ่ายครับ (มอเตอร์ไซดยอมรับผิดครับ แต่ผมก็ต้องจ่ายเงินค่าทำขวัญอยู่ดี " - -)

อยากเห็นรูปหลังซ่อมเาร็จว่าเป็นยังไง อย่าลืมมา Up date ด้วยนะครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host