"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คราบอะไร เจ้าของรถน่าจะรู้ดีนะครับ บอกไปเลยว่าโดนอะไร แต่ถ้าโดนน้ำหอมติดรถก็ทำใจได้เลย เช็คไม่ออกแน่ๆ
ทำได้ 4อย่าง
1 ทำใจ
2 หาสติกเกอร์มาแปะทับ
3 ถอดมาหุ้มเคฟล่า
4 เปลี่ยนใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หาซื้อ มือ 2 เอาก็ได้ครับ พันกว่าบาท รวมวิทยุด้วย ...
benz โพสต์เมื่อ 21/7/2014 15:32

ตามนั้นครับ ส่วนมากจะขายพร้อมวิทยุด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host