"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนผู้รู้นี้เป็นคราบอะไรคับ เช็คไม่ออก

[img][/img]http://www.hondacityclub.com/board/space/cp.php?ac=upload
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองเอาแอลกอฮอล์เช็ดดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คราบจากน้ำหอมติดรถยนต์เปล่าครับ

ใช่ครับคราบจากน้ำหอมปรับอากาศหกใส่ครับ เช็ดไม่ออกครับ
วิธีแก้ให้ถอดเอาไปหุ้มสติ๊กเกอร์เคฟล่าซะ หรือ เปลี่ยนใหม่

คราบอะไร เจ้าของรถน่าจะรู้ดีนะครับ บอกไปเลยว่าโดนอะไร แต่ถ้าโดนน้ำหอมติดรถก็ทำใจได้เลย เช็คไม่ออกแน่ๆ
ทำได้ 4อย่าง
1 ทำใจ
2 หาสติกเกอร์มาแปะทับ
3 ถอดมาหุ้มเคฟล่า
4 เปลี่ยนใหม่

ตามนั้นครับยิ่งเช็ดยิ่งไปกันใหญ่

แปลกใจนิดนึงครับ ว่าทำไมมันดำ คันเก่าผมโดนน้ำหอมแรับอากาศเป็นคราบขาวๆเช็ดไม่ออก ทำใจครับ
แก้ได้ 4 อย่างตามพี่ คห 3 ครับ

เปลี่ยนใหม่ราคาอยู่ที่เท่ารัยคับมีคัยพอจะทราบมั่งครับ

หุ้มก็สวยไปอีกแบบน๊ะครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ผมไม่กล้าใช้เลยหละครับน้ำหอมปรับอากาศแบบหนีบๆ ไว้กับคอนโซลเนี่ย

ใช้เป็นแบบสเปรย์ปรับอากาศเอา เหม็นเมื่อไหร่ก็ฉีดซะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host