"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนเพลทหน้าปัดเรือนไมล์เป้นสีขาว city04

อยากเปลี่ยนเพลทหน้าปัดเรือนไมล์เป้นสีขาว เพราะสีเดิมมันทื่อไปหน่อย  city04

จากสีดำ จะซื้อเพลดเรือนไมลืสีขาวได้ที่ไหนครับ แล้วใช้ของjazz ได้หรือไม่ ขรบกวนผู้รู้ด้วยครับ อบคุณครับ
ปล.ลงรูปไม่เป้นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host