"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

CITY ZX จอดอยู่เกียร์D เหยียบเบรกไว้อาการกระตุก

สอบถามผู้รู้หน่อยครับ ผมใช้ CITY ZX ปี07 ขับตอนเช้าเวลาจอดติดไฟแดง หรือ เบรก ขณะที่อยู่เกียร์D มีอาการกระตุกเหมือนรถจะออกตัว เคยล้างปีกผีเสื้อ ไปเมื่อ3เดือนที่ผ่านมาอาการเป็นเหมือนเดิม มีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างคับ?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีใครพอจะทราบอาการเสียมั๊ยครับ รบกวนขอคำแนะนำด้วยคับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ล้างปีกผีเสื้ออย่างเดียวไม่พอ ต้องล้างมอเตอร์เดินเบาด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host