"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถ้าเราเอา ชุด หัว ฉีด ของ city 2014 มาเปลี่ยน ใส่ city ตั้งแต่ 2013-2010 เพื่อให้เติม e85 ได้ไหมครับ

ถ้าเราเอา ชุด หัว ฉีด ของ city 2014 มาเปลี่ยน  ใส่ city ตั้งแต่ 2013-2010   เพื่อให้เติม e85 ได้ไหมครับ

ถ้าถาม หรือ โพส อะไรผิดไป ก็ต้องขอโทษนะตรงนี้ก่อนนะครับ

ก็ในเมือ city 2014 เติม e85 ได้ (เครื่องก็ตัวเดียวกัน หรือ เปล่า ไม่แน่ใจ อะไหล่ คงไม่หนีกัน คิดว่าอย่างนั้น)
เราสามารถ เอาอุปกรณ์ ขอตัว city 2014 มาใช้ up grade ได้ไหมครับ
อย่างเช่น หัวชฉีด หรือ กล่อง ประมาณนี้

เพื่อให้เติม e85 ได้ โดยละม่อม
ไม่ต้องไปเสียเลือด เสียเนือ ให้มากมาย

จะได้ไม่ต้องไปตาม หัว k20 เห็นมา ตั้งหลายรุ่น
เอาของมันแท้ๆ เลยมาใช้ ผมว่าคงสุดยอดมากๆๆ เลย

ยังไงฝากท่านผู้รู้ทั้งหลาย แสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ ขอบคุณ

มันเป็นไปได้ไหม ถ้าได้ละนะ สุดยอด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเก็บข้อมูลรอกูรู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอด้วยคน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host