"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีครับ อยู่ใน เกียรเลย ควรเปลี่ยนครับ เพราะ ผมลอง ดื้อ ไม่เปลี่ยนมาแล้ว ปรากฎว่า การเปลี่ยนเกียร ช้า และ ลื่นเป็นบ้างจังหวะ จนมีเสียงดัง แครกๆ ครับ เลยตัดสินใจ ให้ 0 เปลี่ยน ดู ตอนนี้ เสีย และ อาการลื่นของคลัช เกียรออโต้ หายไปแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่เหมือนครับมันอย่ ล่างเลยครับน่าจะคล้ายๆกรองน้ำมันเครื่องแต่เล้กๆครับอันนั้นของcrv ไม่เหมือนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host