"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ติดฟิล์มใสบานหน้าดีมั๊ย

ปกติผมติดฟิล์มรอบคัน 60% แต่มีปัญหาตรงบานหน้าอยากได้ใสๆหน่อยครับ มีฟิล์มรุ่นไหนออกใสๆแต่กันแดดได้พอๆกับฟิล์ม 60% บ้างมั๊ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าใสๆ แล้วกันร้อนด้วย ก็ V Cool ครับ เค้าเก่งด้านใสกันร้อนดี แต่ราคาก็สูงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฟิล์มใสมีหลายยี่ห้อครับ แต่คริสตัลไลน์ของสามเอ็มนี่ไม่แนะนำเลย ช่างติดก็ห่วยเป็นเม็ดฝุ่นเพียบ ติดไ้ด้อาทิตย์นึงฟิล์มยับเด้งตรงโค้งบานประตูคนขับเข้าไปให้ที่ร้านเชคบอกว่าฟิล์มมีปัญหาทั้งลอตให้ติดต่อกับศูนย์ใหญ่เอง เสียทั้งเวลาเสียทั้งเงิน ลอดูของวีคูลก็ได้ครับ แต่งบต้อง3-4 หมื่นอัพนะ

L75 ใสธรรมชาติของลามิน่าโลดครับบบติดมาแล้วชอบมาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host