"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใส่ปลายท่อไอเสียสีรุ้งตำรวจจับไหม

ใส่ปลายท่อไอเสียสีรุ้งตำรวจจับไหมครับ แต่ไม่ได้แต่งเสียง แต่แรงนะครับ ตัวอย่างเล่นในรูป

รูปตัวอย่างจากเว็บ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นครอบปลายท่อไอเสียหรือป่าวครับ ดูจากรูปแล้ว ไม่น่าจะใช่พักปลายนะครับ
ส่วนตำรวจ จับไหม คงไม่จบครับ เพราะถ้าจับ ผมคงโดนไปนานแล้ว ผมพักปลาย รุ้ง เสียงดังด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่ละครับเป็นครอบปลายท่อเฉยๆ #ขอบคุณมาดนะครับ

เป็นครอบปลายท่อไอเสียหรือป่าวครับ ดูจากรูปแล้ว ไม่น ...
boom_dilok โพสต์เมื่อ 12/7/2014 19:00

ขอชมหน่อยครับ

ตามปกติเปลี่ยนปลายท่อเฉยๆ ไม่ค่อยโดนจับหรอกครับ ยกเว้นเสียงดังมากๆจะโดนได้ง่าย

นี้ของผมครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ถ้าจะจับปลายท่อแค่นี้ผมว่าที่น่าโดนจับมากกว่าก็พวกป้ายทะเบียนที่ไม่ใช่ป้ายประมูล แต่เอามาทำใส่สีสันอันนั้นน่าโดนกว่าแยะ

นี้ของผมครับ
Ball007 โพสต์เมื่อ 12/7/2014 22:45

เดี๋ยวว่างๆ จะลงให้ดูนะครับ พอดีใช้ไอโฟน ลงยากหน่อยครับ

ตอบกลับ 1# funkyfujny
ผมเคยใส่ทรงนี้แต่ไม่รุ้ง ไม่โดนนะครับ  ตอนนี้ถอดขายอยู่ ถ้าสนใจ ตามลิ้ง ได้เลยครับ http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=119141
[img][/img]

ตอบกลับ  funkyfujny
ผมเคยใส่ทรงนี้แต่ไม่รุ้ง ไม่โดนนะครั ...
sontrira โพสต์เมื่อ 14/7/2014 07:26

VIP หล่อมาเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host