"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนช่วยหน่อยครับ พวงมาลัยหนัก city 2014

เมื่อวานนี้ พาพี่สาวไปซ้อมขับรถ เพื่อจะไปสอบใบขับขี่ ขับเข้าซอง ชิดฟุตบาท เดินหน้าถอยหลัง ประมาณ ครึ่งชั่วโมง ก็เกิดอาการพวงมาลัยหนักทันที เมื่อรถหยุดนิ่งลองหักเลี้ยวพวงมาลัยหนักมาก พอรถขยับลองหักเลี้ยวพวงมาลัยเบาเฉยเลย แต่ไฟหน้าจอไม่แสดงอะไรเลยครับ ผมไม่รู้จะทำยังไงช่วยแนะนำให้หน่อย พึ่งจะออกรถมาได้ 3 วันเองครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ (แต่ตอนนี้ก็ไม่มีอาการพวงมาลัยหนักแบบนี้แล้วครับ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host