"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งทราบข่าวจากท่านแบงค์ รบกวนขอพื้นที่เล็กๆร่วมงานด้วยสักคันนะครับ ^__^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/8/2014 23:50 โดย sillyfools_i

ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ สำหรับวันนี้ ข้าวมันไก่อร่อยมาก พี่ยันต์ขัดโคมไฟได้แจร่มมากครับ ยิ่งรถน้องเปิ้ล โคมไฟด้านๆ สากๆ พี่ขัดได้เรียบเนียนสุดๆครับ ขอขอบคุณพี่เบนซ์สำหรับกิจกรรมดีๆนะครับ โอกาสหน้าขอรบกวนด้วยนะครับ ^__^
*** ขอบคุณแลนด์มาร์คที่เจ้าหมาพันธุ์สปลิชสีขาว มาสร้างไว้ที่ล้อรถ พอกลับมาถึงบ้าน หมาที่บ้านผมเห่ากันเกรียวเลย 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สาวซิ่ง city เหลืองฝากมาบอกว่า ไฟหน้าหนูสว่างมาก แสบตาเรยย 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host