"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามระบบแก็สหน่อยครับ

city zx 06 เครื่อง ids จะติดแก็สระบบไหนอย่างไงไม่มีความรู้เรื่องแก็สแนะนำหน่อยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดระบบหัวฉีดครับ ไม่จำเป็นต้องเป็น OBDเพราะรถรุ่นนี้อาจจะไม่มีรองรับระบบนี้ ส่วนราคาก็ควรอยู่ที่ สองหมื่นปลายๆถึงสามหมื่นกว่าๆครับ ส่วนว่าจะติดของอะไรดีแนะนำว่าขอให้ติดยี่ห้อที่โฆษณาหน้าเชื่อถือและมีคนนิยมที่เราคุ้นหูอย่าไปติดโนเนมเพราะอาจจะหาที่ซ่อมบำรุงยากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีกเสียงครับ เอายี่ห้อดังๆ ศูนย์บริการทั่วประเทศเป็นดีที่สุดครับ

ถูกแล้วครับ เอาร้านที่น่าเชื่อถือมีบริการหลังการขาย ผมติดมาแล้วร้านเจ้งปิดร้านไปเลยไม่รู้จะไปตรวจเซ็คแก้สเมื่อไหร่ตอนไหนไม่บอกเลย

ลองเข้าไปที่ iwebgas ดูครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host