"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามคะ น้ำมัน E85

ต้องขอโทษด้วยนะคะ เพิ่งจะสมัครสมาชิก เมื่อสักครู่ เลยยังไม่ได้ลองทำการค้นหา (ต้องเรียนรู้อีกหลายอย่าง - -)

พอดีจะสอบถามว่า
น้ำมัน E85 ดีไหม

เห็นบางคนบอกว่าใช้แล้วเครื่องมีปัญหา
บางคนก็บอกว่าใช้แล้วปกติ หรือดีกว่า 91/95
รบกวนขอคำตอบหน่อยคะ
(พอดีเคยเห็นกระทู้เกี่ยวกับน้ำมัน แต่ว่ายังไม่ได้หาเลย ใครเจอแปะให้หน่อยคะ)

เพิ่งถอยรถมาได้ 3 อาทิตย์ คะ SV สีน้ำเงิน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ทราบว่าถอยรถรุ่นไหนมาครับ MC หรือว่าตัวล่าสุด 2014 ครับ

ถ้า MC เติมได้ครับ (รถผมเติมอยู่) แต่ต้องเปลี่ยนหัวฉีดเป็น K20  แค่นี้จบเลยครับ เติม E85 รถวิ่งดีกว่าเดิม อัตราเร่งดีครับ

แต่ถ้าโฉมใหม่ 2014 เติมได้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# heartttz

ลืมบอก
City รุ่น 2014 คะ SV

ตอบกลับ  heartttz

ลืมบอก
City รุ่น 2014 คะ SV
maxdevil13 โพสต์เมื่อ 3/7/2014 11:47

สบายเลยครับ ขับกันสนั่นเมือง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host