"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city03 พึ่งหัดแต่งครับ

สวัสดีพี่ๆทุกคน พึ่งหัดแต่งครับ ติชมได้ครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยงาม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

ขอบคุณครับผม

จัดชุดแต่งสักชุดครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ตอบกลับ 1# mkfthelpn

ของผมมือใหม่หัดซ่อมครับ 555

แนะนำอย่าเเต่งเลยครับ ....เดี๋ยวจะหยุดไม่อยู่เหมือนผม อันนี้ก็สวยอันนั้นก็สวยติดเต็มรถไปหมด ทั้งไฟทั้งของเล่นในรถ
เเถมถ้ามี ผบทบ แล้วละก็หูชา

555 เริ่มจะหยุดไม่ได้ละครับบบบ

เกียร์ mt ด้วย เปลี่ยนขอบ 15 ซิ่งเลย 555
Pin 21944958

1 ใส่ค้ำเสา c
2 เปลี่ยนล้อเป็นขอบ 15
3 เจาะรูกันชนหน้า หลัง สัก 3 รู
4 ทำไฟหน้าโคมดำ มุมส้ม
5 เบาะซิ่งคู่หน้า
6 ให้เวลาถอนคันเร่งแล้วดัง ปุ้งปั้ง ปุ้งปั้ง ด้วย(เรียกไม่ถูก)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host