"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City zx 06 VTEC มีปัญหาตอนเข้าเกียร์ D

City zx 06 VTEC มีปัญหาตอนเข้าเกียร์ D แล้ว ไฟเขียว D ไม่ขึ้นที่หน้าปัดครับ บางที่ก็ขึ้นบางทีก็ไม่ขึ้น ผมลองสังเกตุเวลา เข้าเกียร์มาที่ D แล้วลองขยับเกียร์ไปมา ไฟหน้าปัด D มันจะขึ้นติดๆดับๆ เป็นเฉพาะ D นะครับ เกียร์อื่นปกติ ต้องทำอย่างไรได้บ้างครับ แนะนำหน่อย ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกท่่านครับ จะลองไปให้ร้านเช็คดูนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host