"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตามหาฝาครอบที่เปิดประตู กับที่วางแขนขวามือคนขับ

ของผมมันเริ่มลอกแล้วครับ แล้วอยากจะหามาประกบหรือเปลี่ยน ไม่รู้ว่าเค้ามีเปลี่ยนกันหรือป่าวครับ

City ZX 2006 ซื้อ 2007 คร้าบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# ngo_somc

ส่วนมากลอกกันเยอะคับ เอาประหยัดก็ถอดมาทำสี หรือหุ้มฟิล์มลายไม้ ลายเคฟล่าห์คับ เห็นทำกันเยอะดีคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# ngo_somc

เเกะมาทำสีครับ...ไม่ยาก ผมก็ทำอยากได้สีไรจัดเลย..

ตอบกลับ  ngo_somc

ส่วนมากลอกกันเยอะคับ เอาประหยัดก็ถอดม ...
Ball_Korat โพสต์เมื่อ 27/6/2014 10:16

ขอบคุณคร้าบ

ตอบกลับ  ngo_somc

เเกะมาทำสีครับ...ไม่ยาก ผมก็ทำอยากได ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 27/6/2014 10:31

ขอบคุณครับบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host