"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# wanchaiboy

ส่วนตัวผมว่าแพงนะคับ เปลี่ยนลูกปืนล้อ ผมเคยเปลี่ยนค่าแรงล้อละ 200 คับ ค่าใส่นั่นแหล่ะคับ ไม่มีแยกค่าแรงค่าอัด ส่วนบูชผมยังไม่เคยรอท่านอื่นๆ มาตอบนะคับ คือทางร้านเค้าบวกค่าอะไหล่กับค่าแรงไว้แล้วมั้งคับ เราซื้อเองเค้าไม่ได้อะไรก็เอาค่าแรงเท่าเดิมผลออกมาคือ ราคาเท่ากับร้านจัดอะไหล่ให้เลยลองบวกกันดูแล้ว แต่ได้สบายใจที่เราเลือกอะไหล่เองคับ วันหลังลองหาอู่อื่นดูคับ สอบถามในคลับก็ได้คับ ผมอยู่ ตจว. ไม่ค่อยทราบคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host