"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Energy Reform หรือ  versus สองอย่างนี้เหละครับพอมีข้อมูลเพราะว่าถ้าเราออกต่างจังหวังบ่อย  มีศูนย์อยู่ทั่ว
แต่ข้อเสีย เราต้องสำรองจ่ายไปก่อน ไม่ใช่ฟรีนะครับ  แนะนำอีกอย่าง เรื่องการติดตั้ง อย่าให้เค้าเจะตรง ฝาสูบนะครับ
ให้เจาะตรง คอ ไอดี ดีกว่าครับ(ผมพลาดไปแล้ว อ่าๆๆ) เผื่อมีปัญหาอะไร จะได้เปลี่ยน ราคาไม่แพงเกินไป
ถังแก๊ส ไม่ต้องเอา ถังใหญ่นะครับ(แบบโดนัส ถังเล็กๆก็พอครับ เพราะที่เติมเยอะหนักรถด้วยเด๋ยวต้องเสริมด้านหลังอีก)
ส่วนตัวแนะนำ เอาตัว สามหมื่น ผมว่าโอแล้ว เราจะได้เข้าไปเช็คที่ร้านบ่อยๆด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 6# โบ

ไม่ค่อยหรอกครับ  แต่ถ้าได้ยินเสียงหรืออาการสะดุดก็แค่รีบเข้าศูนย์ติดตั้ง ให้เค้าช่วยแก้ให้ครับ
ของผมติดตอน มกราคม 57 ตอนนนี้เกือบครึ่งปีเระ ยังไม่มีปัญหาครับ
แต่ที่แน่ๆ ประหยัดเงินมากครับ  ไปไหนไม่ต้องคิดมากเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host