"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ พี่น้อง ZX

ผม ZX 2006 1.5 idsi ใช้มา 7 ปีละ เริ่มเหน ...
ngo_somc โพสต์เมื่อ 23/6/2014 16:25

เลือกตามงบเลยคราบ ต้องการความมั่นใจก็ใช้ของดีหน่อย แพงหน่อย  ถูกลงมาหน่อยก็ใช้งานได้ไม่ต่างกันมากครับ เอาเป็นว่า ตามงบ และความชอบเลยครับ เน้นใกล้บ้านไว้ก็ดีครับ เผื่อวิ่งเข้าไปเช็คระยะได้ง่าย ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host