"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเพื่อนๆ ที่ใช้ซิตี้ 2009 ติดแก๊ส วิ่งเลย 200,000 กม. ต้องดูแลอะไรเป็นพิเศษไหมครับ

ตามห้วข้อเลยครับ รถผมติดแก๊สตอน  85,000  กม. ตอนนี้กำลังวิ่งไป 200,000 กม.แล้ว  อยากแลกเปลี่ยนข้อมูลกับเพื่อนสมาชิกครับว่าต้องดูแลส่วนไหนเป็นพิเศษไหม ทั้งเรื่องของเครื่องขนต์และระบบแก๊ส ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# noth1

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host