"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เกจ์วัดความร้อน City 2009

อยากสอบถามเพื่อนๆหน่อยคับว่าซิตี้ปี 09 เพื่อนๆท่านไหนติดตัววัดความร้อนแบบไหนมั่ง คือผมหาข้อมูลอยู่ ไม่อยากติดแบบเป็นแผงแต่งรถอะไรพวกนั้น มีใครแนะนำได้มั่งคับ รถห้าปีนิดแล้ว ต้องเริ่มระวังมั่ง ขอบคุณคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็ว่าจะติดอยู่เหมือนกันปี2009ไม่เกจวัดความร้อน เล็งๆ Smart GAUGE ไว้  ไว้เช็คค่าอื่นด้วย ถ้าไม่อยากให้รก ติดแล้วแอบไว้ใต้แผงคอนโทรลก็ได้ ตั้งค่าไว้ เช่น สักพอถึง90C แล้วมีเสียงเตือน แล้วค่อยเอาออกมาดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host