"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เรื่องการใช้น้ำมันเครื่อง ซิตี้05 idsi

ใช้ซิตี้ 05 IDSIครับ รถติดแก็ส  วิ่ง 98000 จะถ่าย นมค. ขอคำแนะนำครับจะใช้ นมค.แบบใหนดี ยี่ห้อใหนดี
1.แบบที่เขาว่ามีฟิล์มเคลือบปกป้องตั้งแต่สตาร์ทก็ดีนะ
2.แบบสังเคราะแท้ กับกึ่งสังเคราะ
  การใช้รถ วิ่งน้อยครับ  เดือนไม่ถึง800โล ขับวัน ศุกกับเสาร์ครับ นอกนั้นจอดครับ แต่อยากได้ นมค.แบบปกป้องที่ดี ก็กะว่าใช้รถ 6เดือนค่อยถ่ายทีครับ เพราะยังใงก็ไม่ถีงหมื่นโลชัว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host