"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ศูนย์ฮอนด้า จันทบุรีห่วยแตกมาก

เนื่องจากรถเราเกิดอุบัติเหตุโดนชนตูดยับเลยและนำรถไปเข้าศูนย์จันทบุนีตั้งแต่วันที่ 2พค56 เชื่อมั้ยว่าตลอดเวลาที่ผ่านมา ยี่สิบวันเพิ่ง สั่งอะไหล่ให้ และ1อาทิตยผ่านมาเพิ่งถอดแก๊สออกให้ และตอนนี้หนึ่งอาทิตย กะลังจะถอดกระจกหลังให้แต่ตอนนี้ยังไม่มีความคืบหน้าเลย เรารอมาเดือนกว่าอยากรู้เค้ามัวแต่ทำอะไรกันไม่สนใจลูกค้าเลยหรอโทรไปถามก้อบอกกำลังดำเนินการ มันเกินไปมั้ยกับคำติบที่ได้รับ ยังไม่พอศูนยที่นี่ไม่มีที่ซ่อมตัวถังนะ อยากบอกอู่ล้วนๆ. เราทำยังไงดี เรารอมาจะสองเดือนแล้วเหนื่อยใจสงสารลูกต้องตากแดดตากลม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นใจเลยคับ ของผมโดนชนท้ายยับเหมือนกัน ซ่อม hondaรัชดา ฮ่วยแตกเหืมอนกัน 1เดือนผ่านไปงานไม่คืบหน้า
ต้องโวยวายกับผุ้จักการ สรุปเดือนครึ่งถึงเสร็จ แต่ก็ไม่เนียนต้องไปแก้สีไหม่อีก นี่หรือศูนย์ซ่อมมารตรฐาน(ขออภัยคับอยากระบาย) แต่อย่าลืมไปเรียกค่าขาดประโยชน์กับประกันคู่กรณีน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คู่กรณีไม่มีประกันด้วยอะ. ทำไงดี.
แล้วศูนยบริการเราสามารถร้องเรียนได้มั้ยคะ

ระบบงานซ่อมของฮอนด้า ห่วย / แย่ / โคตรช้า

ไม่ต้องขนาดว่าชนเละมาหรอกครับ แค่ เฉี่ยวๆ ซ่อมสีเฉยๆ ยังเป็นเดือนครับ

จุดตรงนี้ ทำให้หลายๆครั้งไม่อยากซื้อรถฮอนด้า สู้ยี่ห้อพี่โต ไม่ได้จริงครับ งานบริการโดยรวม รวดเร็วกว่า ดีกว่า โดยเฉพาะ TBS

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host