"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเคยเปลี่ยนแล้วตอนได้ยินเสียงเครื่องดัง
1 โดยเริ่มจากลูกปืนไดนาโม ช่างไดนาโมบอกว่าดัง 800บาท ไม่หาย
2 ลูกปืนคอมแอร์ ช่างแอร์บอกว่าดัง 2000บาท รวมล้างแอร์ ไม่หาย
3 ลูกปืนประคองสายพาน 120บาท ทำเอง ไม่หาย
4 ปั้มหม้อนำ้ ชวนเพื่อนมาช่วยกันทำ 1400บาทของเทียบญี่ปุน หายขาดครับ
555 อาจนอกเรื่องไปนิดก้อแค่อยากระบายความในที่ติดใจครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host