"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอวิธีใส่รอก กลับคืนหน่อยครับ ใส่ไม่ได้รูน็อตตัวบนไม่ตรงกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปิดไม่เห็นภาพครับ ทำไงดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ครับ  รูปไม่ขึ้นอ่ะครับ   อยากเปลี่ยนเอง ไม่ง้อช่างครับ  รบกวนขอรูปอีกครั้งด้วยครับ

ตอบกลับ 1# SH3341

ภาพไม่ขึ้น ทำไงได้บ้างครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/10/2017 11:35 โดย kridsada_s

ขออนุญาติเจ้าของบทความ (ผมเซฟรูปไว้นานแล้วเอามาลงให้ใหม่ คาดว่ารูปหายเพราะเวบฝากรูปหมดอายุครับ)

DIY เปลี่ยนลูกปืนลูกรอกหน้าเครื่อง ด้วยเงิน 90 บาท  
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/6/2014 13:31 โดย SH3341

https://www.youtube.com/watch?v=hUJWx_DVCrk

ขอบคุณครับ

เจ้าของกระทู้ยังเข้ามาตอบกระทู้ไหมเอ๋ย พอดี ภาพไม่ขึ้น ต้องทำไงครับ
line ID :bank19301 สนใจกระทู้นี้มากครับ อยากจะทำเองและ จะทำเป็น PDF แล้วอัปโหลดใน  เว็บนี้ครับเพื่อไม่ให้ภาพหายและเป็นประโยชน์ต่อคนอื่นด้วย จะติดเครดิตให้ตัวใหญ่ๆเลยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host