"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาการเดียวกันเลยครับ อยู่อยุธยาโซนไหนครับ จะไปขอความช่วยเหลือ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หัวเทียนใช้เบอร์อะไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเคยเปลี่ยนแล้วตอนได้ยินเสียงเครื่องดัง
1 โดยเริ่มจากลูกปืนไดนาโม ช่างไดนาโมบอกว่าดัง 800บาท ไม่หาย
2 ลูกปืนคอมแอร์ ช่างแอร์บอกว่าดัง 2000บาท รวมล้างแอร์ ไม่หาย
3 ลูกปืนประคองสายพาน 120บาท ทำเอง ไม่หาย
4 ปั้มหม้อนำ้ ชวนเพื่อนมาช่วยกันทำ 1400บาทของเทียบญี่ปุน หายขาดครับ
555 อาจนอกเรื่องไปนิดก้อแค่อยากระบายความในที่ติดใจครับ

ใช่ครับพู่เล่หน้าเครื่อง   ตัวนี้ล่ะครับ

[img][/img]

[img][/img]

ตอบกลับ 3# SH3341

..ตอนเเรกงงๆ..
..บูทของ พูเล่เครื่องป่ะ....ปล่อยไก่ตัวเบอเร่อเลย...

ตอบกลับ 2# snowwhit

ขอบคุณครับ คุณ Showwhit  
   ส่วน  บูท ..... พอดีช้างตกใจ ทหารครับ ทหารเลยมาแทนช้างไปพลางๆ 555
(ไปน้ำขุ่นๆ ...)

ตอบกลับ 1# SH3341

ละเอียดเเละเข้าใจง่ายดีครับ..เป็นประโยชน์มากครับ
.เยี่ยมยอด..
...ว่าเเต่บูทนี่...เอามาจากไหนเหรอ..ขอยืมหน่อย..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host