"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# ple9495

เพิ่งเอารถไปติดตั้งอะไรมาไหมครับ...
เช่นสัญญาณกันขโมยประมาณนั้น..
เพราะจุดที่ใต้พวงมาลัยก็อาจเป็นไปได้หลายอย่าง..ส่วนมากพ่วงสายเเถวใต้พวงมาลัยทั้งนั้น...
ผมเคยเจอมาละ..เเต่ส่วนจุดตรงที่มีรูปเเนบ.....มีส่วนของสายที่ช่างจะมาต่อสายไฟเกี่ยวกับรอบของเครื่องยนต์น่ะครับ..
....เเต่ถ้าเพิ่งไปติดคั้งหรือทำอะไรเกีายวกับระะบบไฟมา...ก็กลับไปที่ร้านเดิมครับ..
ผิดถูกขออภัยครับ...เเนะนำตามประสบกรณืนะครับ...เป็นเเนวทางนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host