"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องเปลี่ยนปลายท่อหน่อยครับ

พอดีเห็นใส่เค้าใส่ท่อ JS แล้วอยากใส่บ้างครับ

รถผมเป็น City zx auto ครับ

1.เปลี่ยนแล้วจะทำให้ออกตัวอืดลงไหมครับ

2.เปลี่ยนเฉพาะปลายอย่างเดียวจะดังมากไหมครับ(ไม่อยากได้ดังมาก)

3.มีร้านไหนแนะนำบ้างไหมครับ

ปล.ที่เล็งๆไว้ก็ของ AZC น้าแจ่ม แต่เค้าขายเฉพาะปลายให้ไปห้าร้านใส่เอาครับเพราะตกรุ่นแล้ว

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากสำหรับทุกคำแนะนำนะครับ

ถ้าผมไปซื้อท่อน่าแจ่มแล้วเอาไปให้ร้านทำเป็นชุดคิทจะราคาประมานเท่าไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 5# snowwhit

ขอบคุณครับที่แชร์สิ่งดีๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host