"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คอยล์จุดระเบิดเสืยม

คือผมอยากรู้ว่าอาการขอคอยล์จุดระเบิดเสือมมีอาการอย่างไรบ้างครับ คือรถผมเกิดอาการวิ่งๆๆอยู่เเล้วเครืองสะดุดแล้วดับ......พอไปเข้าศูนย์ ศูนย์บอกว่าเกิดจาก คอยล์จุดระเบิดเสืยม ครับ   เลยอยากรู้อาการ เเล้วราคาคอยล์จุดระเบิดครับว่าเท่าไหร่...........ขอบคุณครับ.........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับขอบคุณครับ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วถ้าเราไปอู้ให้เขาเช็คให้ต้องบอกเขายังไงบ้างครับ.........แต่ศูนย์เขาบอกว่าคอยจุดระเบิน...มันตังไหนบ้่งครับ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host