"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถบ้านๆ...กลับมาหล่อละ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/6/2014 10:15 โดย snowwhit

มาเเจ้งข่าว..หลังจากอุบัติเหตุ เมื่อเดือนก่อน..ตอนนี้ได้ฤกษ์ เอาภาพมาฝากครับ  ไม่ได้หาวิวสวยเเต่ก็เอาน่ะ
ช่วยติชมด้วยนะครับ..เเละก็ภูมิใจเสนอครับ เเก้มเจาะ  ลงมือวาดเเบบ วัดเเละตัดเองคร๊าบตามนี้เลย

before.

after.
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โฉมใหม่ ไฉไลกว่าเดิม  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หล่อจิงๆด้วยอ่ะ

ตอบกลับ 2# l2ayhachi

....

หล่อมากคับ ฝุดๆ
ผมอยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับแม็กหน่อยคับ พี่เลือก ออฟเท่าไหร่ถึงไม่ติดซุ้มคับ   ของผมมันติดซุ้มอ่าคับ เวลารถมันกระเพื่อมอะคับ แล้วก็นั่งหลัง 3  ก็มีติดอะ คับ  โชคเดิม   195/65/16r ผมจะถือโอกาสเปลี่ยนแม็กเปลี่ยนยางด้วยหนะครับ

ตอบกลับ 5# ANUCHAR

ของผม ยาง205/45/r17 ส่วนขอบ off จำไม่ได้จริงๆครับ..
เพราะตอนใส่มาบอกตรงๆ...เลือกลายเเมคอย่างเดียว..เเละที่เหลือช่างจัดสเปคให้ครับ..
..ที่เห็น..ไม่ใช่ไม่ติดนะครับ ...เจียรซุ้มหลังมาเเล้ว.. นั่ง 3 คน หลังจั๊มเนินติด..
ส่วนข้างหน้า โช็คอัดน้ำมัน ตัดเเกน รองยางขดสปิง พับขอบ ดึงโป่งนิดนึงด้วย..
ขับเเบบหยอดอย่างเดียว...เเละก็อยู่ที่เราชอบนะครับ...มีรายละเอียดเยอะครับ..
ต้องศึกษาดีๆเลยครับ....เลือกเเล้วต้องเอาให้จบ..
ส่วนผม..ชอบสวย..เเละลำบาก.555+
ลองดูตามลิ้งค์นี้ครับ..อาจช่วยได้ครับ..
http://www.hondacityclub.com/board/archiver/?tid-114997.html

ขอบคุณคับ

มาจัดคาดหน้าใหม่ด้วยมันขาดๆที่กระจกหน้า
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ตอบกลับ 8# Ball007

นั่นดิครับ..คุณคิดอยู่..
มีเหลือๆบ้างป่าวครับ..

ตอบกลับ  Ball007

นั่นดิครับ..คุณคิดอยู่..
มีเหลือ ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 10/6/2014 22:23

โทรถามท่านประธานได้เลยครับ5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host