"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเลขไม 14x,xxx คับ เคยเป็นเหมือนกัน สรุปมาจบที่ ยางแท่นเครื่องครับ อย่าลืมดูนะคับ  ผมทำมาทุกอย่างเลย ทั้ง ตั้งวาว  เปลี่ยน คอยหัวเทียน  8 อัน เปลี่ยนหัวเทียน 8 หัว  ล้างปีกผีเสื้อ  เช็กรอบเดินเบา  เปลี่ยนกรองแก๊ส ล้างหม้อต้ม ผมทำเย๊อะเลยคับ งบบานเลย จนบางทีคิดจะขายเต้นเลยละคับ แต่ท้ายสุดเปลี่ยนยางแท่นเครื่อง แท่นเกียร์ หายเลยคับ ตอนนี้ 16x,xxx กว่าแล้วยังนิ่ง เป็นปรกติดีคับ ยางแท่นเครื่องก็สำคัญนะครับ ลองดุคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host