"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยางรองเเท่นเครื่องแท่นเกียร์เปลี่ยนครบทั้ง 3 ตัวแล้วหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่
จะต้องเปลี่ยนให้ครบทั้ง 3 ตัวนะครับ
ถ้าใช้แก๊สลองสับเป็นน้ำมันดูก่อนว่าเป็นที่ระบบแก๊สหรือเปล่า
สุดท้ายลองเช็คที่มอเตอร์ชดเชยรอบเดินเบาดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host