"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อย่าเห็นแก่ของถูกครับ      ราคานี้โดนโคมจีน ซีน่อนจีน บัลลาตจีน
ขอยกตัวอย่างแค่เรื่องหลอด
หลอดซีน่อนคุณภาพดีๆ เฉพาะหลอดก็คู่ละ 2000 แล้วครับ
ของจีนต่อให้ค่า K สีเท่ากัน  แต่เปิดเทียบกับของไต้หวันหรือพวกฟิลิป  ความชัดความสว่างก็ต่างกันเยอะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host