"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่อง โคมโปรเจคเตอร์

อยากทราบคับว่า โคมโปรเจคเตอร์ที่ ราคา5000-6000บาท ตามร้านทั่วไปในตอนนี้ ที่ยี่ห้อ aes  นี้จะใช้งานได้ดีไหมคับ แล้วจะใช้งานได้เป็นเวลานานรึป่าว แล้วใส่แล้วจะมีปัญหาอะไรตามมาไหมคับ รบกวนผุ้รุ้บอกทีคับ ขอบคุณคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่าเห็นแก่ของถูกครับ      ราคานี้โดนโคมจีน ซีน่อนจีน บัลลาตจีน
ขอยกตัวอย่างแค่เรื่องหลอด
หลอดซีน่อนคุณภาพดีๆ เฉพาะหลอดก็คู่ละ 2000 แล้วครับ
ของจีนต่อให้ค่า K สีเท่ากัน  แต่เปิดเทียบกับของไต้หวันหรือพวกฟิลิป  ความชัดความสว่างก็ต่างกันเยอะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตรามนั้นครับ

ผมลองมาแล้วคับ
Aes ถูกจริง ห่วยจริง
ไฟไม่ค่อยสว่างครับ.  ได้แต่ความงาม
ตอนนี้กำลังหายี่ห้ออื่นมาเปลี่ยนอยู่
ยังดีที่ diy เอง.  ไม่ต้องโดนช่าง

ผมจัดมาที่ร้าน SeyaAuto Honda city คลับเราไปทำก้นเยอะครับ
https://www.facebook.com/seyaautobangbon
ลองดูเป็นแนวทางน่ะครับ
ไม่มีส่วนได่เสียครับ เพรียงแต่เห็นว่าไปติดกันเยอะ ราคาอาจแพงไปนิด แต่ผมว่าของดีราคาก็อาจสูงบ้าง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host