"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่เป็นไรครับ คือตอน 20.000 โลมันจะมีค่าแรงฟรีอยู่แต่ถ้าเลยไปแล้วคูปองใบนั้นก็ใช้ไม่ได้แล้วครับ ของผมเพิ่งถ่ายครบตอน20000โลไปเมื่อเดือนที่แล้วเองรอบหน้า 30000โลผมก็ไม่เอาเข้าศูนย์แล้วครับ ถ่ายเองแล้ว การที่จะหมดประกันรถคือหมายความว่าถ้าเราไปดัดแปลงสิ่งต่างๆที่นอกเหนือกว่าตอนออกมาจากบริษัท ตรงนั้นนั้นแหละครับหมดประกันแน่นอน สมมุติว่าไปติดพวกไฟทรานฟอเมอรต้องแกะโคมนั้นก็ถือว่าหมดประกันตรงจุดนั้นไป (ไฟหน้า) แต่ที่เครื่องยนต์ก็ยังประกันอยู่เพราะเราไม่ได้ไปทำการดัดแปลงอะไรครับ แต่ถ้าไปดัดแปลงอะไรที่เครืองยนต์ก็หมดประกันเครื่องยนต์ไปครับเป็นจุดๆไปเคยถามเซลเค้าบอกมาแบบนั้นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host