"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากเล่นจอฟ้าApexi ขอคำแนะนำหน่อยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/5/2014 10:28 โดย ramkan

เครื่องidsi Auto ปกติใช้e20 วิ้งใช้งาน80-120hm/hr
อยากหันไปคบe85 เห็นเค้าว่าประหยัดขึ้นโดยจะเปลี่ยใส่หัวฉีดk20 แต่ที่ทราบมาหัวฉีดk20จะจ่ายน้ำมันมากกว่าหัวฉีดเดิม
ถ้าผมเอาจอฟ้่าSafcมาต่อเพื่อปรับให้น้ำมันจ่ายน้อยลงจะทำได้ไหมครับ
แล้วclossloop กับopenloop มีผลไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Sorry ' I disturb you

รอผู้รู้มาตอบด้วย อยากรู้เหมือนกัน ผมก็เครื่องidsi ใส่พวกนี้จะแรงขึ้นป่าว แต่เคยไดยินมาว่า จูนได้แต่น้ำมันไฟจูนแล้วคอล์ยไหม้จริงไหม พวกกล่องพ่วงต่างๆ data tec / octan max / psp / kkt  เหมือนว่าเครื่องมันไม่อำนวยมาเพื่อการนี้อ่ะครับ เดาเอา รอคำตอบเป็นเพื่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host