"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
1.คุณชวลิต    วิริยะ
2. คุณนฤมล   วิริยะ
3. คุณสมทรง   วิริยะ
4. คุณโสพิศ  วิริยะ
5. คุณธิวา  เมืองไทย
6. คุณชยุดา   เมืองไทย
7. คุณโอภาส   เมืองไทย
8.คุณสวนิตย์   สินมั่นคง
9.คุณนวศิลป์  สินมั่นคง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
1.คุณยศ    วิริยะ
2. คุณนารา   วิริยะ
3. คุณทรงคุณ   กรุงเทพ
4. คุณกรรจน์  สินมั่นคง
5. คุณชวาลา  สินมั่นคง
6. คุณยุทธนา   สินมั่นคง
7. คุณสวรรค์   เมืองไทย
8.คุณปวีณา   เมืองไทย
9.คุณชาตรี   เมืองไทย
10.คุณอาธิป    เมืองไทย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน   ชวงนี้กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะนะครับ  จะรีบจัดส่งให้ลูหค้าทุกท่าน ก่อนหยุดสงกรานต์นะครับ จะได้อุ่นใจ  เราจะรีบ EMS ไปให้นะ ครับ   ส่วนลูกค้าที่อยู่ในกรุงเทพ  เราจะให้ mass ไปส่งให้นะครับ   ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง  

อุ่นใจ อินชัวรนส์   ชัวร์ไปกับ เรา 1 ชัวร์ที่ 1 มันใจและปลอดภัย ว่าชำระเงินกับ บริษัทประกันภัยรถยนต์โดยตรง 100%  ไม่ต้องกังวล ว่า เกิดเหตุแล้วเคลมไม่ได้  ถ้า ซื้อกับ บ  วิริยะ ประกันภัย  ลูกค้าสามารถโอนเข้า บ วิริยะ โดยตรง   ซื้อกับบ กรุงเทพประกันภัย  ลูกค้า โอนเข้า บ กรุงเทพประกันภัยโดยตรง  เราเพียงแค่ดำเนินการเป็นผู้ประสานงานกับทางบริษัทประกันภัยและได้ค่าตอบแทนจากบริษัทประกันภัย   ทางเราไม่มี การรับเงินจากลูกค้า แม้ซักบาทเดียว 2  ชัวร์ กับ การบริการหลังการขาย   เราให้บริการ แนะนำ การแจ้งเหตุ   การเคลมประกันยังไงให้ถูกวิธี และลูกค้าได้ผลประโยชน์สูงสุด  และ ให้คำแนะนำวิธีการทำประกันภัยให้ถูกและประหยัดเงิน 3 ชัวร์ กับราคาที่ถูก  ไม่ต้องกังวลว่า ถ้าตกลงทำกับเราแล้ว  แต่ต้องมาเจอกับว่า ขอปรับเบี้ยขึ้น

1.คุณธนวิทย์    กรุงเทพ
2. คุณรดา   วิริยะ
3. คุณกอบกุล  วิริยะ
4. คุณชาย  วิริยะ
5. คุณปรีชา  เมืองไทย
6. คุณวาวตา   เมืองไทย
7. คุณขนิษฐา   เทเวศ
8.คุณคมสันต์   เทเวศ
9.คุณดิษกร    อาคเนย์
10.คุณพิชา    อาคเนย์
11.คุณกมล   คุ้มภัย
12.คุณเสาวภา  แอ๊กซ่า

1.คุณสมรัก    วิริยะ
2. คุณอโนมา   วิริยะ
3. คุณชลวิทย์  วิริยะ
4. คุณรวิรุฬ  วิริยะ
5. คุณสมพล  เมืองไทย
6. คุณอนาพร   เมืองไทย
7. คุณดาวน้อย   เมืองไทย
8.คุณสมคิด   คุ้มภัย
9.คุณวนิดา    คุ้มภัย
10.คุณปรมาภรณ์    ทิพย
11.คุณธนพร   อาคเนย์
12.คุณวันวิษา  อาคเนย์
13.คุณชมพู    สินมั่นคง
14.คุณองอาจ     สินมั่นคง

1.คุณสมรัก    วิริยะ
2. คุณอโนมา   วิริยะ
3. คุณชลวิทย์  วิริยะ
4. คุณรวิรุฬ  วิริยะ
5. คุณสมพล  เมืองไทย
6. คุณอนาพร   เมืองไทย
7. คุณดาวน้อย   เมืองไทย
8.คุณสมคิด   คุ้มภัย
9.คุณวนิดา    คุ้มภัย
10.คุณปรมาภรณ์    ทิพย
11.คุณธนพร   อาคเนย์
12.คุณวันวิษา  อาคเนย์
13.คุณชมพู    สินมั่นคง
14.คุณองอาจ     สินมั่นคง

1.คุณภูมิใจ    วิริยะ
2. คุณกชกร   วิริยะ
3. คุณพอฤทัย  วิริยะ
4. คุณวสันต์   กรุงเทพ
5. คุณอังศนา  เมืองไทย
6. คุณขวัญจิต เมืองไทย
7. คุณพิสุทธิ์   เมืองไทย
8.คุณณัฐมล  สินมั่นคง
9.คุณเปรมปรี    สินมั่นคง
10.คุณวิชัย   สินมั่นคง
11.คุณสมจิต   คุ้มภัย
12.คุณปัญญา   คุ้มภัย
13.คุณอัจฉรา    คุ้มภัย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ให้เราเป็นผู้ดูแล คุณ  ไปกับคุณทุกเส้นทาง บริการด้วยใจ   อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ   www.aunjaiinsurance.com  

1.คุณอัจจิมา   วิริยะ
2. คุณรภัสรา   วิริยะ
3. คุณสศิ  เมืองไทย
4. คุณปัทมา   เมืองไทย
5. คุณนาวิน  เมืองไทย
6. คุณสมคิด  สินมั่นคง
7. คุณประคอง   สินมั่นคง
8.คุณสาวิตรี  สินมั่นคง
9.คุณมธุรส    คุ้มภัย
10.คุณชาติ   คุ้มภัย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host