"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน   กรมธรรม์สินมั่นคงประกันภัย กำลังดำเนินดารจัดส่งนะครับ เดี่ยวจะแจ้ง เลขลงทะเบียนให้ทราบ   ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณรดา    วิริยะ
2. คุณองอาจ   วิริยะ
3.คุณสุภาพร   วิริยะ
4.คุณขนิษฐา   วิริยะ
5. คุณสมภพ   วิริยะ
6. คุณลภัทร   เมืองไทย
7. คุณฬาริดา  เมืองไทย
8. คุณปรีชา   เมืองไทย
9.คุณพิสุทธิ  เมืองไทย
10.คุณพรพิมล    เมืองไทย
11.คุณเสาวลักษณ์  เมืองไทย
12.คุณกมล   เมืองไทย
13.คุณชวิน   สินมั่นคง
14.คุณโสภา   สินมั่นคง
15.คุณเกสร    สินมั่นคง
16.คุณนภัสรา     เอเชีย
17.คุณชาติ     เอเชีย
18.คุณนารี       เอเชีย
19.คุณไพศาล    นวกิจ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เลือกประกันภัยรถยนต์อย่างไรให้เหมาะสมกับ คุณ ???   เรามีบริการแนะนำประกันรถยนต์ ให้เหมาะสมกับคุณ ได้ โดยมืออาชีพ  สนใจติดต่อ คุณ ธวัชชัย 0898298451  ID line Senglazio  www.facebook.com/seng.insure ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้นที่ 11500 บาท  ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณชลธิชา    วิริยะ
2. คุณวริดา   วิริยะ
3.คุณฐานัน   วิริยะ
4.คุณสุขสันต์   วิริยะ
5. คุณพรชัย   วิริยะ
6. คุณระวิ   วิริยะ
7. คุณนาตยา  คุ้มภัย
8. คุณปรีชา   สินมั่นคง
9.คุณพิสุทธิ  เมืองไทย
10.คุณชาติชาย    นวกิจ
11.คุณเสาวลักษณ์  เมืองไทย

รายละเอียดและความคุ้มครอง ประกันภัยชั้น 1
ประกันภัยชั้น 1 เป็น ประกันภัยรถยนต์ การคุ้มครองตัวรถยนต์และผู้เอาประกันอย่างสูงสุด บริษัทผู้รับประกันจะเป็นผู้รับผิดชอบต่อตัวผู้เอาประกันและคู่กรณี รถยนต์และทรัพย์สินของผู้เอาประกันและคู่กรณีทั้งหมด โดยไม่คำนึงถึงว่าฝ่ายใดเป็นผู้กระทำความผิด
•        คุ้มครองชีวิตผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•        รักษาพยาบาลผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•        ซ่อมรถของผู้เอาประกัน
•        ชดเชยเมื่อรถยนต์สูญหาย
•        ชดเชยเมื่อรถยนต์เกิดไฟไหม้
•        ซ่อมรถยนต์และชดเชยทรัพย์สินของคู่กรณี
•        ผู้ขับขี่และผู้โดยสาร (รถคู่กรณี)
•        วงเงินประกันตัว (สำหรับผู้ขับขี่)

รายละเอียดและความคุ้มครอง ประกันภัยชั้น 1
ประกันภัยชั้น 1 เป็น ประกันภัยรถยนต์ การคุ้มครองตัวรถยนต์และผู้เอาประกันอย่างสูงสุด บริษัทผู้รับประกันจะเป็นผู้รับผิดชอบต่อตัวผู้เอาประกันและคู่กรณี รถยนต์และทรัพย์สินของผู้เอาประกันและคู่กรณีทั้งหมด โดยไม่คำนึงถึงว่าฝ่ายใดเป็นผู้กระทำความผิด
•        คุ้มครองชีวิตผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•        รักษาพยาบาลผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•        ซ่อมรถของผู้เอาประกัน
•        ชดเชยเมื่อรถยนต์สูญหาย
•        ชดเชยเมื่อรถยนต์เกิดไฟไหม้
•        ซ่อมรถยนต์และชดเชยทรัพย์สินของคู่กรณี
•        ผู้ขับขี่และผู้โดยสาร (รถคู่กรณี)
•        วงเงินประกันตัว (สำหรับผู้ขับขี่)

1.คุณนาตยา    วิริยะ
2. คุณพิสุทธิ   วิริยะ
3.คุณโกมล   วิริยะ
4.คุณสุภา   เมืองไทย
5. คุณลลิตา  สินมั่นคง
6. คุณพงศธร  สินมั่นคง  
7. คุณชมพู   สินมั่นคง  
8. คุณชลลดา   สินมั่นคง
9.คุณธนวิทย์    คุ้มภัย

ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio    

1.คุณสมพล    วิริยะ
2. คุณพิยดา  วิริยะ
3.คุณทรงศักดิ์   วิริยะ
4.คุณปวีณา   วิริยะ
5. คุณนภาพร  กรุงเทพ
6. คุณราตรี  เมืองไทย
7. คุณกชกร   สินมั่นคง
8. คุณปริญญา   สินมั่นคง
9.คุณธนดล    สินมั่นคง

1.คุณสมพล    วิริยะ
2. คุณพิยดา  วิริยะ
3.คุณทรงศักดิ์   วิริยะ
4.คุณปวีณา   วิริยะ
5. คุณนภาพร  เมืองไทย
6. คุณราตรี  เมืองไทย
7. คุณกชกร   เมืองไทย
8. คุณปริญญา   เมืองไทย
9.คุณธนดล    เมืองไทย
10.คุณอุบล   เมืองไทย
11.คุณธนาวุฒิ   เมืองไทย
12.คุณพัชชา   สินมั่นคง
13.คุณกวิน     อาคเนย์
14.คุณสมพล   อาคเนย์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host