"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณโกศล    วิริยะ
2. คุณพัสตา   วิริยะ
3. คุณระวิ   วิริยะ
4. คุณเบญจมา   วิริยะ
5. คุณสาวิตรี  เมืองไทย
6. คุณสมชาย   สินมั่นคง
7.คุณกนกพร  คุ้มภัย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณโกศล    วิริยะ
2. คุณพัสตา   วิริยะ
3. คุณระวิ   วิริยะ
4. คุณเบญจมา   วิริยะ
5. คุณสาวิตรี  เมืองไทย
6. คุณสมชาย   สินมั่นคง
7.คุณกนกพร  คุ้มภัย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ให้เราเป็นผู้ดูแล คุณ  ไปกับคุณทุกเส้นทาง บริการด้วยใจ   อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ   www.aunjaiinsurance.com

1.คุณอนิรุจ    วิริยะ
2. คุณพจนีย์   วิริยะ
3. คุณปริญญา   วิริยะ
4. คุณธงชัย   เมืองไทย
5. คุณราตรี  เมืองไทย
6. คุณธนพล   กรุงเทพ
7.คุณพสุต  กรุงเทพ
8.คุณบริบูรณ์   คุ้มภัย

1.คุณสมบัติ    วิริยะ
2. คุณนารีรัตน์   วิริยะ
3. คุณปรีชา   ธนชาติ
4. คุณนาตยา   เมืองไทย
5. คุณธนศักดิ์  เมืองไทย
6. คุณอัจจิมา   กรุงเทพ
7.คุณกสิมา  กรุงเทพ
8.คุณลลิตา   แอ๊กซ่า

1.คุณรดา    วิริยะ
2. คุณสาวิตรี   วิริยะ
3. คุณนริศ   กรุงเทพ
4. คุณหทัยรัตน์   คุ้มภัย
5. คุณระวิรุต  คุ้มภัย
6. คุณพิชา   เมืองไทย
7.คุณไพศาล  เมืองไทย
8.กรกนก    สินมั่นคง

1.คุณรดา    วิริยะ
2. คุณสาวิตรี   วิริยะ
3. คุณนริศ   กรุงเทพ
4. คุณหทัยรัตน์   คุ้มภัย
5. คุณระวิรุต  คุ้มภัย
6. คุณพิชา   เมืองไทย
7.คุณไพศาล  เมืองไทย
8.กรกนก    สินมั่นคง

พรบ. หรือ ประกันภัยคุ้มครองผู้ประสบภัยทางรถ
พรบ. หรือ ชื่อเต็มคือ “ประกันภัยตามพระราชบัญญัติคุ้มครองผู้ประสบภัยจากรถ” เป็นกรมธรรม์ประกันภัยรูปแบบหนึ่งที่กฎหมายบังคับให้ รถยนต์ รถจักรยานยนต์ และ ยานพาหนะที่จดทะเบียนกับ กรมการขนส่งทางบก ทุกคันต้องมีเพื่อให้ความคุ้มครองตัวบุคคลผู้ขับขี่ และ คู่กรณี เมื่อบาดเจ็บหรือเสียชีวิต และต้องติดในตำแหน่งที่สามารถมองเห็นได้ หาก พรบ. ขาดต่อ หรือไม่มี ตามกฏหมายมีโทษปรับสูงสุด 10,000 บาท และ บริษัทประกันภัย หรือตัวแทนที่ไม่รับทำ พ.ร.บ. ก็ต้องถูกปรับ 50,000 บาท ถึง 250,000 บาท ปัจจุบันผู้ใช้รถทุกคันสามารถติดต่อขอซื้อพรบ. และต่อทะเบียนรถยนต์พร้อมกันได้ที่ ขนส่งฯทุกจังหวัด

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน   ชวงนี้กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะนะครับ  จะรีบจัดส่งให้ลูหค้าทุกท่าน ก่อนหยุดสงกรานต์นะครับ จะได้อุ่นใจ  เราจะรีบ EMS ไปให้นะ ครับ   ส่วนลูกค้าที่อยู่ในกรุงเทพ  เราจะให้ mass ไปส่งให้นะครับ   ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง

รายละเอียดและความคุ้มครอง ประกันภัยรถยนต์ 2 พลัส
ประกันภัยรถยนต์ประเภท 2 พลัส หรือ ที่เรียกงายๆว่า ประกันภัย 2 + เป็นประกันภัยที่ให้ความคุ้มครองใกล้เคียงกับ ประกันภัยชั้น 1 มากที่สุด โดยประกันภัยนี้จะคุ้มครองเมื่อรถหายและเมื่อเกิดไฟไหม้กับตัวรถของผู้เอาประกัน และจะรับผิดชอบทั้งผู้เอาประกันและคู่กรณีเมื่อเกิดอุบัติเหตุ เฉพาะเมื่อเกิดกับคู่กรณีที่เป็นยานพาหนะ และจะต้องแจ้งเจ้าหน้าที่ประกัน ณ.ที่เกิดเหตุเท่านั้น
•        คุ้มครองชีวิตผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•        รักษาพยาบาลผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•        ซ่อมรถของผู้เอาประกัน (เมื่อเกิดอุบัติเหตุกับคู่กรณีที่เป็นยานพาหนะ และจะต้องแจ้งเจ้าหน้าที่ประกัน ณ.ที่เกิดเหตุเท่านั้น)
•        ชดเชยเมื่อรถยนต์สูญหาย
•        ชดเชยเมื่อรถยนต์เกิดไฟไหม้
•        ซ่อมรถยนต์และชดเชยทรัพย์สินของคู่กรณี
•        ผู้ขับขี่และผู้โดยสาร (รถคู่กรณี)
•        วงเงินประกันตัว (สำหรับผู้ขับขี่)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host